Ketoanfun: Khi Mrs Kế toán chờ tiền ....

Thanh Nguyen

Kế toán viên
Thích
8
Điểm
8
Tuyển dụng kế toán - Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam
Mrs Kế toán đi siêu thị, Hôm nay Mrs Kế toán mới mua được chiếc váy trắng muốt bèn mặc đi siêu thị, sau khi mua sắm tẹt ga tới công đoạn thanh toán thì hỡi ôi tiền để quên ở nhà rồi ... Mrs Kế toán bèn gọi cho chồng nhờ người gửi tiền tới, trong lúc chờ đợi vì tính tình vui vẻ, hòa đồng Mrs Kế toán tung tăng ra ngoài chơi, thấy 1 bác cao niên vẻ phúc hậu đang đốt vàng mã ngoài am gần siêu thị, Mrs Kế toán lại gần bắt chuyện
Mrs Kế toán: Con chào bác! Bác đang làm gì thế ạ?
Bác phúc hậu: Tôi đang gửi tiền cho nhà tôi, còn cô, cô đang đợi ai?
Mrs Kế toán: Dạ cháu đang chờ người nhà gửi tiền tới!
Bác phúc hậu: Mặt tái mét... cô ... cô ...
Rồi tung hết tiền vàng mã lại bỏ chạy thục mạng, thấy thế Mrs Kế toán vội gọi với " Bác ơi cháu chỉ đang chờ người nhà cháu gửi tiền tới thôi!"
Tất cả những người xung quanh đang đốt vàng mã vội tung hết tiền lại rồi hò nhau bỏ chạy.
Mrs Kế toán: ???? Không hiểu tại sao

TN96513

Quản lý nhóm
Thành viên BQT
Thích
57
Điểm
28
Bạn có truyện nào vui post lên đi, kế toán chán quá mn tìm cái gì vui vui đọc mà vào face toàn quảng cáo
Để mình xem. Về nhà mạng chán lắm k làm ăn gì được ý :)

Thanh Nguyen

Kế toán viên
Thích
8
Điểm
8
Bên mình thương mại. Giờ họ mua trực tiếp từ nhà máy cơ. Mình k làm thêm gì cả
Bạn có thời gian thế sao không làm thêm? Mình mà ko làm thêm thì không biết làm gì, may mà sếp cũ mình mở cái cộng đồng này vào cho vui chứ ko tối về lạ số má chán lắm

TN96513

Quản lý nhóm
Thành viên BQT
Thích
57
Điểm
28
Bạn có thời gian thế sao không làm thêm? Mình mà ko làm thêm thì không biết làm gì, may mà sếp cũ mình mở cái cộng đồng này vào cho vui chứ ko tối về lạ số má chán lắm
Add là sếp cũ của bạn à :)

Nhà tuyển dụng hàng đầu

Tuyển dụng kế toán - Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam Tuyển dụng kế toán - Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam Tuyển dụng kế toán - Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam Tuyển dụng kế toán - Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam

Chúng tôi trên facebook

Cộng Đồng Kế Toán Việt Nam

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
1,138
Thành viên
232
Thành viên mới
quangmen